Àkọsílẹ̀ Ìrìnàjò Ilé-iṣẹ́ MND ti Òkè Yuntai

32

Láti mú kí ìṣọ̀kan ẹgbẹ́ àti agbára àárín gbùngbùn pọ̀ sí i, láti sinmi ara àti ọkàn, àti láti ṣàtúnṣe ipò náà, ọjọ́ ìrìn àjò ìkọ́lé ẹgbẹ́ ọdọọdún tí MND ṣètò yóò tún padà bọ̀. Èyí jẹ́ iṣẹ́ ìkọ́lé ẹgbẹ́ níta gbangba ọjọ́ mẹ́ta.

Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ó jẹ́ ní oṣù Keje, ojú ọjọ́ náà tutù gan-an. Lẹ́yìn ìrìn àjò òwúrọ̀, a dé ìlú Jiaozuo. Wọ́n ṣe ìfilọ́lẹ̀ ọjọ́ àkọ́kọ́ ti ilé iṣẹ́ ẹgbẹ́ náà. Lẹ́yìn oúnjẹ ọ̀sán, gbogbo ènìyàn lọ sí ibi àkọ́kọ́ tí ó lẹ́wà pẹ̀lú bọ́ọ̀sì, 5A World Geological Park-[Òkè Yuntai]]. Ní wíwo ojú, ojú náà jẹ́ ewéko, ewéko náà sì bò láti ojú ọ̀nà sí òkè náà. Gbogbo Òkè Yuntai dàbí ewéko àwọ̀ ewéko àdánidá, tí ó ń dún nínú àwọn ìgbì omi ewéko, tí ó ń mú kí àwọn ènìyàn sinmi nípa ti ara àti ní ti ọpọlọ.

33

34 35 36 37

Pẹ̀lú ìgòkè ní ọ̀sán, ọjọ́ àkọ́kọ́ ti MND Team Building parí ní àṣeyọrí, wọ́n sì ya fọ́tò ẹgbẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìrántí. Ní ọjọ́ àkọ́kọ́ ìrìn àjò náà, gbogbo ènìyàn gun òkè náà, wọ́n sì wo ara wọn papọ̀, wọ́n ń gbádùn àwọn ohun tó wà ní òkè Yuntai. Ọ̀nà náà kún fún ẹ̀rín àti ìdùnnú. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ìrìn àjò náà gùn, ìṣẹ̀dá ẹlẹ́wà náà mú kí gbogbo ènìyàn jìnnà sí wàhálà ìlú náà, sinmi kúrò nínú iṣẹ́ líle koko náà, gbádùn àwọn ohun tó wà ní ìṣẹ̀dá tó bá ọkàn rẹ mu, gbádùn wíwọ̀ oòrùn, mí kanlẹ̀ pé ìgbésí ayé yẹ kí ó wà ní òmìnira, kí o sì lọ pẹ̀lú ayọ̀ kí o sì padà pẹ̀lú ayọ̀!

Ní ọjọ́ kejì, a ó máa tẹ̀síwájú láti bẹ̀rẹ̀ ìrìnàjò tuntun!

Níkẹyìn, ẹ jẹ́ kí a gbádùn àwọn àwòrán ẹlẹ́wà ti Òkè Yuntai.

38


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-18-2022