Bí a ṣe ń mú ọdún tuntun wá, a bẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò ìfẹ́ àti ìfaradà tí a jọ ṣe. Ní ọdún tó kọjá, ìlera ti di kókó pàtàkì nínú ìgbésí ayé wa, a sì ti ní àǹfààní láti rí ọ̀pọ̀ ọ̀rẹ́ tí wọ́n ń fi ara wọn fún ṣíṣe àṣeyọrí ìgbésí ayé tó dára nípasẹ̀ ìsapá àti òógùn wọn.
Ní ọdún 2025, ẹ jẹ́ kí gbogbo wa gbé iná ìlera wa síwájú, kí a sì gbìyànjú láti ní ara tó lágbára àti ìgbésí ayé tó dára jù, pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìdánrawò Minolta. Lẹ́ẹ̀kan sí i, a fẹ́ kí gbogbo ènìyàn ní ọdún tuntun! Kí gbogbo wa lè ṣe àṣeyọrí àwọn góńgó wa, kí a sì gbádùn àlàáfíà àti àṣeyọrí ní ọdún tó ń bọ̀, kí a sì rí àwọn àkókò tó túbọ̀ lágbára àti tó ń múni láyọ̀ papọ̀.
Minolta fẹ́ láti dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo àwọn oníbàárà tuntun àti àwọn oníbàárà tó ti pẹ́ kárí ayé fún ìtìlẹ́yìn àti ìfẹ́ yín tí kò yẹ̀. A dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún wíwà ní ọdún 2024, a sì ń retí láti ṣe àṣeyọrí tó ga jù bẹ́ẹ̀ lọ papọ̀ ní ọdún 2025!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-03-2025