Pẹ̀lú ìró ìṣẹ̀dá, ilẹ̀ ayé a máa tún ara rẹ̀ ṣe, gbogbo nǹkan a máa tàn yòò, gbogbo nǹkan a sì bẹ̀rẹ̀ sí í tàn yòò pẹ̀lú ìmọ́lẹ̀ tuntun. Láti mú kí àyíká ayẹyẹ ọdún tuntun pọ̀ sí i, ilé iṣẹ́ wa pe àwọn ẹgbẹ́ orin gong, ìlù àti ijó kìnnìún láti ṣe ayẹyẹ iṣẹ́ ọdún tuntun pẹ̀lú àwọn ìṣeré àṣà ìbílẹ̀, kí ilé iṣẹ́ wa ní ìṣòwò tó dára àti orísun owó tó pọ̀ ní ọdún tuntun. Ní ọdún 2023, ẹgbẹ́ àwọn oníṣẹ́ ọnà wa yóò tún jáde pẹ̀lú agbára àti ẹ̀rọ ọkàn tuntun. Ẹ̀ka iṣẹ́ wa yóò máa dára síi fún àwọn ohun èlò ìdárayá wa. Ẹgbẹ́ títà wa ti múra tán fún ọjà orílẹ̀-èdè àti ti àgbáyé síi. Kí gbogbo àwọn oníbàárà àti ọ̀rẹ́ wa kí ó dára ní ọdún 2023! Minolta Fitness Equipment yóò bá yín ṣiṣẹ́ láti borí ọjọ́ iwájú ìlera tó dára!
Ayẹyẹ ìṣíṣẹ́ ijó kìnnìún
Àwọn eré acrobatics oníkẹ́ẹ̀kẹ́ kọ̀ǹpútà aláwọ̀ dúdú
Àwọn dragoni àti fìtílà tí ń jó
Ohun èlò ìfàmọ́ra wáyà irin oní ọrùn
Ijo kiniun ati ibẹrẹ rere
Ìdílé Ẹgbẹ́ Amọdaju Minolta ní ọdún 2023
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-30-2023










