Ẹ̀kúnrẹ́rẹ́ FF Series Vertical Knee-up ń ṣe àtìlẹ́yìn fún onírúurú ìdánrawò ara àti ara tó wà ní ìsàlẹ̀. Àwọn ìgbálẹ̀ tí a fi ìkọ́kọ́ ṣe, àwọn ìgbálẹ̀ ọwọ́ àti pádì ẹ̀yìn ń fúnni ní ìdúróṣinṣin fún àwọn ìdánrawò orí orúnkún, àti ìgbálẹ̀ ọwọ́ afikún ń fúnni ní àwọn ìdánrawò dípù.
Pípù kejì àti ìtẹ̀síwájú ńlá mú kí ìdúróṣinṣin dára jùlọ nínú àwọn ọ̀nà ìdánrawò méjèèjì.
Àwọn ìgbálẹ̀ ìgbálẹ̀ tí a ṣe ní ìrísí, tí ó nípọn púpọ̀ ni a ṣe ní ọ̀nà tí ó dára, wọ́n sì ń fúnni ní ìdúróṣinṣin àti ìtùnú fún àwọn adaṣe ìrúnkún.
Àwọn ohun ìṣọ́ tí ó tóbi jù, tí ó ń yípo, tí kò sì ní yọ̀, ń ran àwọn olùlò lọ́wọ́ láti wọ inú ẹ̀rọ náà pẹ̀lú ìgboyà àti láti jáde kúrò nínú rẹ̀.
A fi irin alagbara ti a fi irin ṣe àṣọpọ̀ mọ́ gbogbo agbègbè ilé-iṣẹ́ láti kojú àwọn àyíká tí ó le koko jùlọ. Férémù tí a fi lulú bò.
Àwọn ìrọ̀sẹ̀ ẹsẹ̀ rọ́bà jẹ́ déédé, wọ́n ń pèsè ìdúróṣinṣin ọjà àti ìrànlọ́wọ́ láti dènà ìṣíkiri ọjà.