Ijókòó Onírúurú Agbára àti ìgboyà ni, ijókòó onígun púpọ̀ yìí jẹ́ pàtàkì nínú gbogbo ibi ìlera. Àwọn ohun èlò tó wúwo tí a so pọ̀ mọ́ àwòrán "nínú ìlà" ń fúnni ní agbára tó ga jùlọ, ìdúróṣinṣin àti gígùn.
Àwọn ohun èlò tó wúwo tí a so pọ̀ mọ́ àtúnṣe tó wà ní ìlà pẹ̀lú ọ̀pá ẹ̀yìn férémù náà ń mú kí agbára àti agbára dúró dáadáa. Àwọn ohun ìṣọ́ tí a lè yípadà, tí kò ní yọ́ lórí ẹsẹ̀ ẹ̀yìn náà ń dáàbò bo àwọn tó ń pàdánù.
Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a bò àti ọwọ́ tí a fi aṣọ bò mú kí ó rọrùn láti gbé bẹ́ǹṣì náà. Ẹsẹ̀ rọ́bà máa ń rí i dájú pé bẹ́ǹṣì náà yóò dúró níbẹ̀ nígbà tí a bá gbé e kalẹ̀.